सॅमसंग मोबाईल 30000 रुपयांच्या खाली कोणते बेस्ट आहेत? Samsung 30000 price under mobile |

सॅमसंग मोबाईल 30000 रुपयांच्या खाली कोणते बेस्ट आहेत? Samsung 30000 price under mobile |

मित्रांनो, सॅमसंगचे मोबाईल त्याच्या क्वालिटीसाठी खूप प्रसिद्ध आहेत. म्हणूनच बरेच लोक वर्षानुवर्षे सॅमसंग वापरत आले आहेत. तुम्हाला चांगले कॅमेरे हवे असतील, पॉवरफुल प्रोसेसर हवे असतील किंवा चांगलं बॅटरी लाईफ हवं असेल तर, 30000 च्या आतील सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाइल फोनमध्ये हे सर्व आहे. पण हे मोबाईल कोणते आहेत? त्याची प्राईझ, फीचर्स, आणि इतर डिटेल्स काय आहेत? हे सगळं कळेल?

तुमच्या अशाच सर्व प्रश्नांची उत्तरं घेऊन आम्ही हा लेख लिहिला आहे. ह्यात तुम्हाला 30000 रुपयांच्या खाली सर्व सॅमसंग मोबाईल्स ची माहिती तपशीलवार मिळेल.

30000 रुपयांच्या खाली सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाइल फोन

तुमचं बजेट जास्त नाही ही गोष्ट चांगलीच आहे. कारण सॅमसंग कंपनीचे हे मोबाईल्स हाय बजेट मधली सगळी फीचर्स देतात. भारतात 30000 रुपयांच्या च्या खाली सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल फोनचे पर्याय खूप आहेत. सॅमसंग मोबाईल फोन विश्वासार्हतेच्या बाबतीत बाजारात आघाडीवर आहेत. कंपनी सर्व किंमती टाईपमध्ये स्मार्टफोन ऑफर करते. तुम्हाला गेमिंग किंवा फोटोग्राफीसाठी फोन हवा असेल किंवा तुम्हाला एकंदरीत परफॉर्मर फोन हवा असेल, तर सॅमसंगकडे सर्व गरजांसाठी मोबाइल फोन आहे.

आपण ह्या लेखात, 30000 रुपयांच्या खाली पाच सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल फोन्सबद्दल माहीती घेऊया. तर, चला सुरुवात करूया.

30000 रुपयांच्या खाली मिळत आहेत हे सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल्स

1. Samsung Galaxy M53 5G

सॅमसंगचा हा बेस्ट फोन मिळत आहे फक्त ₹२१,९९९ रुपयात. आंणि फीचर्स बघाल तर वेडे व्हाल.
मित्रांनो, Samsung Galaxy M53 5G हा भारतातील 30000 वर्षाखालील सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल फोनपैकी एक आहे. फोनमध्ये 1080 x 2400 पिक्सेलच्या रिझोल्यूशनसह 6.70-इंच स्क्रीनचा आकार आहे जो एक आश्चर्यकारक डिस्प्ले बनवतो. स्मार्टफोनला उर्जा देणारा ऑक्टा-कोर मीडियाटेक डायमेन्सिटी 900 प्रोसेसर आहे, जो परफॉर्मन्स खरोखरच स्मूथ बनवतो. M53 5G 5000mAh ची बॅटरी पॅक करते जी सुपर-फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते.
आपले खास क्षण टिपण्यासाठी कॅमेरा सुद्धा खासच आहे. कॅमेराच्या बाबतीत, फोनमध्ये 108-मेगापिक्सेल + 8-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सल मागील आणि 32-मेगापिक्सेलसह क्वाड-कॅमेरा सेटअप आहे.

काय चांगलं काय वाईट

उत्कृष्ट डिझाइन सरासरी लो लाईट फोटो
Netflix/Prime वर आश्चर्यकारक बॅटरी लाइफ नाही HDR प्लेबॅक
एक्स-फॅक्टर: म्हणाल तर Samsung Galaxy M53 5G आपल्याला बॅटरी लाइफ उत्कृष्ट देतो.

2. Samsung Galaxy A33 5G

हा सॅमसंगचा ₹२४,४९९ पासून सुरु होत असलेला फोन आहे. Samsung Galaxy A33 5G मध्ये
Samsung Exynos 1280 प्रोसेसर आहे. सॅमसंग गॅलेक्सी A33 5G भारतातील 30000 पेक्षा कमी असलेल्या सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल फोनच्या यादीत एकदम बेस्ट आहे. फोनमध्ये 1080 x 2400 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 6.40-इंच स्क्रीन फीचर्स आहेत. ह्या स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 5000mAh ची बॅटरी सोबत ऑक्टा-कोर Exynos 1280 प्रोसेसर मिळेल. फोन सुपर-फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करतो. म्हणजे बराच काळ बॅटरी संपण्याची कसलीच काळजी नाही.
कॅमेरा आपल्याला फोन कॅमेराची मजा देणारा आहे. फोनमध्ये 48-मेगापिक्सल + 8-मेगापिक्सल + 5-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सल मागील आणि 13-मेगापिक्सलसह क्वाड-कॅमेरा सेटअप आहे. तुमचं प्रत्येक क्लीक सुदंर आणि क्लीअर असेल.

काय चांगलं काय वाईट
ह्या फोनमध्ये म्हणालात आर उत्तम बॅटरी लाइफ नाही. हेडफोन जॅक सोबत मिळत नाही.
जास्त मेमरी नाही, इन्फ्रा रेड सेन्सर नाही. वॉटर रेसिस्टंट नाही.
एक्स-फॅक्टर म्हणाल तर इंटर्नल मेमरी हा एक प्लस पॉइंट आहे. ज्याने स्टोरेज मिळतं.

3. Samsung Galaxy M52 5G

सॅमसंग चा हा मोबाईल फोन सुरू होत आहे फक्त ₹१७,७९९ पासून. 30000 रुपयांच्या खाली कमीत कमी किमतीला मोबाईल फोन घेण्याचं तुमचं स्वप्न नक्की साकार होत आहे. ह्या फोन मध्ये प्रोसेसर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 778G आहे. Samsung Galaxy M52 5G मध्ये 1080 x 2400 पिक्सेलसह 6.70-इंच स्क्रीनचा आकार आहे. फोनमध्ये 1.8GHz ऑक्टा-कोर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 778G प्रोसेसर आहे जो Android 11 वर चालतो. स्मार्टफोन 5000mAh ची बॅटरी पॅक करतो आणि जलद चार्जिंगला सपोर्ट करतो. तुम्हाला 64-मेगापिक्सल + 12-मेगापिक्सल + 5-मेगापिक्सल मागील आणि 32-मेगापिक्सलसह ट्रिपल कॅमेरा सेटअप मिळेल.

Samsung Galaxy M52 5G सह कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये Wi-Fi, GPS, Bluetooth v5.00, NFC, USB Type-C, 3G, 4G आणि 5G यांचा समावेश आहे, ज्यामुळे तो 30000 रुपयांच्या खाली सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल फोन घेण्याचं स्वप्न साकार होतं.

काय चांगलं काय वाईट
स्टायलिश डिझाइन प्री बिल्ड ब्लोटवेअर ह्यात आहे.
जबरदस्त डिस्प्ले जो खुश करतो.
उत्तम कॅमेरे आहेत जे फोटोग्राफीचा आनंद देतात.
एक्स-फॅक्टर म्हणाल तर डिस्प्ले, एक्सपीरियन्स अधिक चांगला बनवतो

4. Samsung Galaxy A53 5G

मित्रांनो, अजून एक सॅमसंग चा मास्टर स्ट्रोक म्हणजे हा फोन. ह्या बजेट फोनची सुरुवात होत आहे ₹२९,६९९ पासून. ह्या मोबाईलचा प्रोसेसर सॅमसंग Exynos जो बेस्ट आहे. सॅमसंग गॅलेक्सी A53 30000 रुपयांपेक्षा कमी असलेल्या सर्वोत्तम सॅमसंग मोबाईल फोनच्या यादीत आहे. फोनमध्ये 2408 x 1080 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 6.5-इंच स्क्रीन फीचर्स आहेत. स्मार्टफोनला बळकटी देणारा Samsung Exynos 1280 आहे. जो Android 12 वर चालतो.

Samsung Galaxy A53 5G 5000mAh ची बॅटरी पॅक करते जी एका चार्जवर संपूर्ण दिवस टिकते. हा फोन क्वाड-कॅमेरा सेटअपसह येतो ज्यात 64-मेगापिक्सेल + 12-मेगापिक्सेल + 5-मेगापिक्सेल + 5-मेगापिक्सल मागील बाजूस आणि 32-मेगापिक्सेल समोर आहे. तुमची फोटोग्राफी करण्याची हौस पूर्ण होतेच.

काय चांगलं काय वाईट
दीर्घकाळ टिकणारी बॅटरी गेमिंगसाठी भारी नाही.
अप्रतिम डिस्प्ले Netflix साठी HDR सपोर्ट नाही
उत्कृष्ट मॉडेल डिजाईन आहे.
एक्स-फॅक्टर म्हणाल तर फोनमध्ये एक असाधारण बॅटरी लाईफ मिळत आहे.

5. Samsung Galaxy M32 5G

Samsung Galaxy M32 ₹११,४९९ पासून सुरू होत आहे. शेवटी, 30000 च्या खाली म्हणताना आपल्याकडे असेही मोबाईल फोन आहेत जे किमतीपेक्षा खूप काही देतात. म्हणूनच आपल्या सर्वोत्कृष्ट सॅमसंग मोबाईल फोनच्या यादीत Samsung Galaxy M32 5G आहे. हा फोन 6.50-इंच आणि 720 x 1600 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह येतो. हुड अंतर्गत, हा स्मार्टफोन MediaTek Dimensity 720 प्रोसेसरचा सपोर्ट आहे. आणि 5000mAh ची बॅटरी बऱ्यापैकी उत्तम दर्जाची आहे.

कॅमेरा फ्रंटवर, Samsung Galaxy M32 5G मध्ये क्वाड-कॅमेरा सेटअप आहे ज्यामध्ये 48-मेगापिक्सल + 8-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सेल मागील बाजूस आणि समोर 13-मेगापिक्सल कॅमेरा आहे. हा बेस्ट कॅमेरा आहे जो मोबाईलच्या किमतीच्या मानाने बरेच क्लीअर फोटोज देऊन जातो.

काय चांगलं काय वाईट
सॉलिड बॅटरी लाइफ पण स्लो चार्जिंग आहे.
पाणी आणि धूळ रेसिस्टंट नाही. कॅमेरे ऍव्हरेज आहेत.
3.5 ऑडिओ जॅक आहे.
ह्या मोबाईलचा एक्स-फॅक्टर म्हणाल तर Samsung Galaxy A52s 5G त्याच्या यूजर्सना एक चांगला प्रोसेसर देते.

तर 30000 च्या खाली बेस्ट सॅमसंग मोबाइल घेताना हे लक्षात ठेवा

मित्रांनो, आपण आत्तापर्यंत पाहिले हे सर्व 30000 च्या खाली बेस्ट सॅमसंग मोबाईल फोन्स आहेत. वर असलेले सगळे स्मार्टफोन फीचर्सच्या बाबतीत उत्कृष्ट आहेत, जर एकंदरीत बेस्ट परफॉर्मर मोबाईल निवडायचा असेल तर तुमची निवड Samsung Galaxy M53 5G असायला काहीच हरकत नाही. हा मोबाईल आश्चर्यकारक फीचर्स ऑफर करतो, एक चांगली बेस्ट लाईफ बॅटरी आणि एक पॉवरफुल प्रोसेसर ह्यात मिळत आहे. ज्यामुळे 30000 च्या खाली जर मोबाईल वापरायचा असेल तर हा एक पैसे वसूल स्मार्टफोन आहे.

5 thoughts on “सॅमसंग मोबाईल 30000 रुपयांच्या खाली कोणते बेस्ट आहेत? Samsung 30000 price under mobile |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *