30000 रुपयांच्या आत 5 बेस्ट OnePlus मोबाइल फोन कोणते आहेत? डिटेल्स सोबत सविस्तर वाचा | 30000 under best oneplus mobile in Marathi information |

30000 रुपयांच्या आत 5 बेस्ट OnePlus मोबाइल फोन कोणते आहेत? डिटेल्स सोबत सविस्तर वाचा | 30000 under best oneplus mobile in Marathi information |

मित्रांनो, कमी किंमत असलेल्या वस्तू कधीकधी महागड्या किमतीच्या वस्तूंपेक्षा सरस ठरतात. पॉवरफुल प्रोसेसरपासून ते हाय मेगा पिक्सेल कॅमेरे आणि उत्कृष्ट बॅटरी लाईफ असं सगळं बेस्ट असणारे OnePlus मोबाइल फोन हे सर्वात बेस्ट फीचर्स असलेले मार्केटमधे आले आहेत.

30000 रुपयांच्या आतील बेस्ट OnePlus मोबाइल फोन शोधताय तर हा लेख सविस्तर वाचा.

30000 पेक्षा कमी किमतीचे बेस्ट OnePlus मोबाइल फोन

तर मित्रांनो, तुमचा जुना फोन नीट काम करत नसल्याने कंटाळा आला आहे का? लगेच हा लेख वाचून मोबाईल चेक करा आणि वन प्लस मोबाईल फोनची खरी मजा अनुभवा.
भारतातील आघाडीच्या स्मार्टफोन ब्रँडपैकी एक- OnePlus आहे जो विविध किंमतींच्या श्रेणींमध्ये अनेक मोबाइल फोन ऑफर करतो. मोबाईल घ्यायचा असेल तर OnePlus मोबाइल फोन भारतातील फ्लॅगशिप स्मार्टफोन्सइतके दर्जेदार म्हणून ओळखले जातात.
समान बजेटसाठी आमच्या शीर्ष निवडी येथे शोधा.

फ्लॅगशिप सारख्या वैशिष्ट्यांमुळे भारतात 30000 पेक्षा कमी किमतीच्या OnePlus मोबाईल फोनना खूप मागणी आहे. कमी किमतीच्या श्रेणीत बाजारात भरपूर चांगले मोबाईलचे पर्याय उपलब्ध आहेत, त्यामुळे सर्वोत्तम पर्याय शोधणे कधीकधी एक दमछाक करणारे काम वाटू शकते. पण मित्रांनो, हा लेख वाचून तुम्हाला थोडीही काळजी करण्याची गरज नाही.

वनप्लस कंपनी बऱ्याच काळापासून लाइमलाइटचा आनंद घेत आहे. ही लोकप्रिय स्मार्टफोन कंपनी उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह फ्लॅगशिप आणि मिड-रेंज स्मार्टफोन्स ऑफर करण्यासाठी ओळखली जाते.

30000 रुपयांच्या आतील बेस्ट OnePlus मोबाइल फोन

स्मार्टफोन अपग्रेड शोधत असताना भारतातील 30000 रुपयांच्या आत असणरे हे OnePlus मोबाइल फोन घेऊया.

1. OnePlus Nord 2T 5G

आपला OnePlus Nord 2T 5G सुरू होत आहे फक्त ₹२८, ९००पासून. OnePlus Nord 2T 5G मध्ये तुम्हाला प्रोसेसर मिळत आहे ८.७.मीडियाटेक डायमेंसिटी 1300 MT6893, डिस्प्ले 6.43 इंच एवढा मोठा असेल. कॅमेरा मिळत आहे ८.८ ट्रीपल 50MP + 8MP + 2MP. 4500 mAhLi-पॉलिमर

तर मध्यम-किंमत श्रेणीमध्ये ठेवलेला, OnePlus Nord 2T 5G हा भारतातील सर्वोत्तम OnePlus मोबाइल फोनपैकी एक आहे. स्मार्टफोन त्याच्या किमतीसाठी उत्कृष्ट फीचर्स आपल्याला ऑफर करतो. 6.43-इंच एवढी मोठी स्क्रीन आणि 1080 x 2400 पिक्सेलचे रिझोल्यूशन असलेले, OnePlus Nord 2T 5G हा उत्कृष्ट डिस्प्ले सिस्टम ऑफर करतो. डिस्प्ले फुटू नये म्हणून स्मार्टफोन गोरिला ग्लास 5 सह हातात येतो. प्रोसेसर फ्रंटवर, OnePlus Nord 2T 5G मध्ये MediaTek Dimensity 1300 प्रोसेसर आहे.

बॅटरी क्षमतेबद्दल बोलायचे झाल्यास, स्मार्टफोन 4,500mAh बॅटरी पॅक करतो आणि सुपर-फास्ट 80W चार्जिंगला सपोर्ट करतो. कॅमेऱ्याच्या बाबतीत, OnePlus Nord 2T 5G मध्ये 50 मेगापिक्सेल + 8 मेगापिक्सेल + 2 मेगापिक्सेल मागील आणि 32-मेगापिक्सल फ्रंट कॅमेरासह ट्रिपल-कॅमेरा सेटअप आहे. या ड्युअल-सिम स्मार्टफोनमध्ये Wi-Fi, GPS, Bluetooth v5.20, NFC, USB Type-C, 3G, 4G आणि 5G सारखे कनेक्टिव्हिटी पर्याय आहेत.

काय चांगलं काय वाईट
सुपरफास्ट 80W चार्जिंग ऑफर करतो मोनो सेन्सर अगदी ठीक काम करतो, ह्यात सरासरी बॅटरी लाईफ मिळेल. सक्षम स्टिरिओ स्पीकर्स आहेत तर असा हा एक्स-फॅक्टर OnePlus Nord 2T 5G उत्कृष्ट डिस्प्ले सिस्टम आणि उत्कृष्ट प्रोसेसरसह येतो.

2. OnePlus Nord 2 5G

OnePlus Nord 2 5G सुरू होत आहे फक्त₹२३,५९९ रुपयांपासून, OnePlus Nord 2 5G आपल्याला प्रोसेसर मिळत आहे 8.7
MediaTek डायमेन्सिटी 1200 MT6893 इतका तर
डिस्प्ले 6.43 इंच एवढा विस्तीर्ण आहे. कॅमेरा 8.6 ट्रीपल आहे, 50MP + 8MP + 2MP असे तीन कॅमेरा मिळतात.
बॅटरी 4500 mAhLi-आयन असलेली आहे.

मित्रांनो, OnePlus Nord 2 5G सर्वोत्कृष्ट OnePlus मोबाईल फोनच्या यादीत आहे. भारतात 30,000 च्या खाली स्मार्टफोन घ्यायचा असेल तर हा मोबाईल त्याच्या किंमतीसाठी खूप चांगले फीचर्स देतो. 6.43-इंच स्क्रीनचा आकार आणि 1080 x 2400 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह, OnePlus Nord 2 5G पूर्ण HD+ AMOLED डिस्प्ले देतो.
रिफ्रेश रेट येथे 90Hz आहे. जेव्हा प्रोसेसरबद्दल बघायचं तर स्मार्टफोन MediaTek Dimensity 1200 प्रोसेसर असलेला आहे आणि म्हणूनच आपण सहजपणे हाताळू शकतो.

शिवाय, OnePlus Nord 2 5G घेतलीत तर तुमची बॅटरी क्षमता चांगली आहे. स्मार्टफोन 4,500mAh बॅटरी पॅक करतो आणि मालकी 65W जलद चार्जिंग ऑफर करतो. कॅमेराच्या बाबतीत, OnePlus Nord 2 5G मध्ये 50 मेगापिक्सेल + 8 मेगापिक्सेल + 2 मेगापिक्सेल मागील आणि 32-मेगापिक्सल फ्रंट कॅमेरासह ट्रिपल-कॅमेरा सेटअप आहे. कनेक्टिव्हिटी पर्यायामध्ये ब्लूटूथ, वायफाय, जीपीएस, यूएसबी टाइप-सी, 3जी, 4जी आणि 5जी सारख्या सर्व गोष्टींचा समावेश आहे.

काय चांगलं काय वाईट
हा मोबाईल उत्तम सॉफ्टवेअर अनुभव देतो. Lowlight फोटोग्राफी अधिक चांगली असू शकते. 65W सुपरफास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते. कॅमेरा क्वालिटी आश्चर्यकारक आहे. तर OnePlus Nord 2 5G वापरकर्त्यांना एक अद्भुत सॉफ्टवेअर चा अनुभव देण्यासाठी ओळखले जातात.

3. OnePlus Nord CE 2 5G

OnePlus Nord CE 2 5G सुरू होत आहे फक्त ₹१९,३९९ रुपयांपासून. OnePlus Nord CE 2 5G प्रोसेसर 8.0 मीडियाटेक डायमेन्सिटी 900 MT6877 असलेला आहे. डिस्प्ले 6.43 इंच आहे.
ट्रिपल कॅमेरा मिळतो जे आहेत 64MP + 8MP + 2MP.
बॅटरी 4500 mAhLi-आयन आहे.

OnePlus Nord CE 2 5G रु. पेक्षा कमी मध्यम श्रेणीच्या किमतीत ठेवण्यात आले आहे. 25,000 आणि या किमतीत लोक अपेक्षा करू शकतील अशी सर्वोत्कृष्ट फीचर्स ऑफर आहेत असं कंपनी सांगते. स्मार्टफोनमध्ये 1080 x 2400 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 6.40-इंच स्क्रीनची वैशिष्ट्ये आहेत. डिस्प्ले स्क्रॅच आणि धूळ संरक्षणासाठी गोरिल्ला ग्लास 5 सोबत हातात येतो. प्रोसेसरवर येत असताना, OnePlus Nord CE 2 5G MediaTek Dimensity 900 चा आहे आणि त्याच्या वर Android 11 चालतो..

4,500mAh च्या बॅटरीने पॅक केलेला हा स्मार्टफोन सुपर-फास्ट 65W VOOC चार्जिंग ऑफर करण्यासाठी ओळखला जातो. जोपर्यंत कॅमेऱ्यांचा संबंध आहे, प्रायमरी कॅमेरा उत्कृष्ट आहे, तर सेल्फी कॅमेरा किंमतीनुसार ॲव्हरेज आहे. मागील बाजूस, आपल्याला देण्यात आलेला 64 मेगापिक्सेल + 8 मेगापिक्सेल + 2 मेगापिक्सेल आहे. आणि सेल्फी कॅमेरा 16 मेगापिक्सेल आहे. कनेक्टिव्हिटीबाबत, OnePlus Nord CE 2 5G मध्ये Wi-Fi, GPS, Bluetooth v5.20, NFC, USB Type-C, 3G, 4G आणि 5G समाविष्ट आहे.

काय चांगलं काय वाईट
उत्कृष्ट प्रायमरी कॅमेरा स्टिरीओ स्पीकर नसतो. 65W सुपर-फास्ट चार्जिंग ॲव्हरेज कॅमेऱ्यांना सपोर्ट करते
आश्चर्यकारक बिल्ड क्वालिटी देतो.
एक्स-फॅक्टर म्हणजे OnePlus Nord CE 2 5G सुपर-फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते आणि चांगली बॅटरी लाइफ देते.

4. OnePlus Nord CE 2 Lite 5G

OnePlus Nord CE 2 Lite 5G सुरू होत आहे अवघ्या₹१६,३९९ रुपयांपासून..
कँपरिसन करायचं झालं तर प्रोसेसर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 695, डिस्प्ले 6.59 इंच ट्रीपल कॅमेरा 64MP + 2MP + 2MP असा मिळेल. बॅटरी 5000 mAhLi-पॉलिमर असेल.
OnePlus Nord CE 2 Lite 5G हा एक बजेट फ्रेंडली स्मार्टफोन आहे आणि निश्चितपणे भारतातील रु.३०,००० किमतीच्या सर्वोत्तम OnePlus मोबाईल फोनपैकी एक आहे. स्मार्टफोनमध्ये 6.59-इंच आकारमानाचा आणि 1080 x 2412 पिक्सेलचा रिझोल्यूशनचा मोठा स्क्रीन आहे. स्मार्टफोनला पॉवरिंग क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 695 आहे, जो Android 12 वर चालतो आणि मल्टीटास्किंग सोयीस्करपणे हाताळू शकतो.

OnePlus Nord CE 2 Lite 5G मध्ये तुम्हाला मिळणारी बॅटरी क्षमता 5,000mAh आहे आणि स्मार्टफोन 33W जलद चार्जिंगला सपोर्ट करतो. कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचं झालं तर, स्मार्टफोनच्या मागील बाजूस ट्रिपल-कॅमेरा सेटअप आहे, ज्यामध्ये 64-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सलचा समावेश आहे आणि समोर, फोनमध्ये 16-मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा आहे. कनेक्टिव्हिटीबाबत, OnePlus Nord CE 2 5G मध्ये Wi-Fi, GPS, Bluetooth v5.20, NFC, USB Type-C, 3G, 4G आणि 5G समाविष्ट आहे.

काय चांगलं काय वाईट
हा मोबाईल स्वच्छ UI अभाव स्टिरिओ स्पीकरसह येतो..
अप्रतिम डिझाइन क्वालिटी मिळत नाही पण AMOLED डिस्प्ले आहे. डेली बेसिस साठी बेस्ट असा हा फोन आहे.
एक्स-फॅक्टर म्हणाल तर OnePlus Nord CE 2 Lite 5G हा एकंदरीत बेस्ट परफॉर्मर आहे.

5. OnePlus 10R 5G

OnePlus 10R 5G सुरू होत आहे फक्त ₹२८,५९९ पासून. इतर मोबाईलच्या तुलनेत ह्यात प्रोसेसर MediaTek Dimensity 8100 Max आहे. डिस्प्ले बघायचा तर 6.7 इंच मिळतो. ट्रीपल कॅमेरा 50MP + 8MP + 2MP आहे.
बॅटरी 5000 mAhLi-पॉलिमर आहे.
शेवटी, OnePlus 10R 5G आमच्या सर्वोत्तम OnePlus मोबाइल फोनच्या यादीत 30,000 रूपयांपेक्षा कमी किमतीच्या one plus बेस्ट फोन पैकी आहे.
5G ऑफर करणार्‍या भारतातील पहिल्या काही फोनपैकी हा स्मार्टफोन आहे. हा स्मार्टफोन 6.7-इंचाच्या स्क्रीन आकारासह आणि 1080 x 2412 पिक्सेलच्या रिझोल्यूशनसह 120Hz AMOLED डिस्प्लेसह येतो. OnePlus 10R 5G MediaTek Dimensity 8100 Max चिपसेट आहे आणि Android 12 वर चालतो.

5,000mAh ची बॅटरी क्षमता असलेला हा स्मार्टफोन उत्तम बॅटरी लाइफ देतो. कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचं झालं तर, OnePlus 10R 5G मध्ये 50-मेगापिक्सल + 8-मेगापिक्सल + 2-मेगापिक्सेलसह ट्रिपल-कॅमेरा सेटअप आहे आणि मागील बाजूस आणि समोर तुम्हाला 16-मेगापिक्सल कॅमेरा मिळेल. स्मार्टफोनद्वारे ऑफर केलेले डेलाइट फोटो खरोखर चांगले आहेत, परंतु रात्रीच्या प्रकाशाच्या फोटोंच्या बाबतीत, सुधारणेला थोडा वाव आहे.

मित्रांनो, साधारणपणे, बेस्ट स्मार्टफोन जास्त किमतीत उपलब्ध असतो. पण 30,000 पेक्षा कमी बजेट असेल आणि one plus घ्यायचा असेल तर हा घ्या. सणासुदीच्या ऑफरदरम्यान, तुम्ही सहजपणे जास्त कमी किमतीत स्मार्टफोन खरेदी करू शकता. वेगवेगळ्या बँक ऑफर्स सुद्धा आपल्याला मिळतात.

काय चांगलं काय वाईट

चांगलं म्हणाल तर अप्रतिम सॉफ्टवेअर अनुभव, डिस्प्लेसाठी गोरिल्ला ग्लासचं प्रोटेक्शन मिळत नाही.
फ्लुइड 120Hz डिस्प्लेसह येतो. OIS सह येतो
एक्स-फॅक्टर म्हणायचा झाल्यास OnePlus Nord CE 5G फ्लुइड AMOLED डिस्प्ले आणि उत्तम बॅटरी लाइफसह येतो.

तर मित्रांनो, 30000 च्या आत वन प्लस मोबाइल फोनमध्ये हे काही बेस्ट असे मोबाईल्स आपण पाहिले आहेत. सर्वोत्कृष्ट असे वन प्लस मोबाईल फोन आपल्याला अखंड कार्यक्षमता आणि स्टायलिश लुक एकत्र करतात.

ह्यातला एक निवडायचा झाल्यास, आपली आवश्यकता काय आहे यावर कुठला घ्यायचा हे अवलंबून आहे. तुम्हाला नीट सुरळीत काम करणारा आणि पॉवर्रफुल प्रोसेसर असलेला स्मार्टफोन हवा असल्यास, तुम्ही वर नमूद केलेल्या OnePlus Nord 2T 5G साठी जा. जर तुमची चिंता बॅटरी कार्यक्षमतेशी संबंधित असेल तर OnePlus 10R 5G हा एक चांगला पर्याय असू शकतो.

वरील प्रॉडक्ट्स उत्कृष्ट आहेत आणि त्यांच्या किमतींनुसार योग्य आहेत; पण सल्ल्याने घ्यायचाच असेल तर OnePlus Nord 2T 5G योग्य राहील. सर्वोत्तम संभाव्य किमतीत फ्लॅगशिप सारख्या फिचर्ससह चांगला स्मार्टफोन मिळेल. आपण आणखी काय अपेक्षा करू शकतो.

2 thoughts on “30000 रुपयांच्या आत 5 बेस्ट OnePlus मोबाइल फोन कोणते आहेत? डिटेल्स सोबत सविस्तर वाचा | 30000 under best oneplus mobile in Marathi information |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *