महिंद्रा 555 माहिती | Mahindra 555 mahiti |

महिंद्रा 555 माहिती | Mahindra 555 mahiti |

महिंद्रा ट्रॅक्टर हे ट्रॅक्टर्सची विस्तृत श्रेणी आहेत ज्यांची कार्यक्षमता उत्कृष्ट आहे. महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टर या ट्रॅक्टरची इंजिन कार्यक्षमता 50 HP आहे आणि PTO HP 48 आहे. ट्रॅक्टरमध्ये 8 फॉरवर्ड + 2 रिव्हर्स गीअर्स आणि तेल-मग्न ब्रेक आहेत. . ट्रॅक्टरची इंधन टाकीची क्षमता 65 लीटर आहे ज्यामुळे ते दीर्घकाळ टिकते आणि कार्यक्षमतेत टिकाऊ होते. ट्रॅक्टरसोबत जोडलेल्या सिलेंडर्सची संख्या 4 आहे ज्यांची उत्कृष्ट क्षमता आणि ऑफर करण्याची कमाल कार्यक्षमता आहे. महिंद्रा अर्जुन 555 DI 2022 ची किंमत 8.90-8.95 लाख* आहे.

भारतातील महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टर 2022 हे योग्य आणि दर्जेदार ट्रॅक्‍टर असल्‍याच्‍या जागेत सर्वोत्‍तम ओळखले जाणारे आणि ओळखले जाणारे ट्रॅक्‍टर आहे. महिंद्रा अर्जुन 555 DI हा एक आकर्षक डिझाइन आणि अद्वितीय रचना असलेला अतिशय दर्जेदार ट्रॅक्टर आहे. भारत 2021 मध्ये महिंद्रा ट्रॅक्टरने शेतकर्‍यांच्या खरेदीतील वाटा आधीच घेतला आहे.

यामध्ये ट्रॅक्टरची उत्कृष्ट वैशिष्ट्ये, गुणवत्ता आणि वाजवी किंमत आहे आणि ते अबाधित ठेवतात आणि शेतकऱ्यांसाठी आणि सर्व प्रकारच्या वापरासाठी वापरतात. ट्रॅक्टर सर्वांचे लक्ष वेधून घेतो आणि प्राधान्य देतो. कंपनी नेहमीच ट्रॅक्टरची निवड, वैशिष्ट्ये, गुणवत्ता आणि सर्वोत्तम किंमत यानुसार ट्रॅक्टर पुरवते ज्यामुळे तो प्रत्येकाच्या बजेटमध्ये योग्य आणि सहज बसतो. भारतातील हा महिंद्रा ट्रॅक्टर इंधन-कार्यक्षम इंजिनद्वारे समर्थित आहे जो वापरात आणि वापरात सुसंगत आणि मजबूत आहे. महिंद्रा अर्जुन 555 डीआय ट्रॅक्टरमध्ये 4 व्हील ड्राइव्ह आहे जी तुम्हाला सर्व कामे आरामात पूर्ण करण्यात मदत करते. शिवाय, हे ट्रॅक्टर कापूस, ऊस, द्राक्षबागा, फळबागा अशा सर्व प्रकारच्या पिकांसाठी ठेवले जातात. ट्रॅक्टरचे अत्यंत कार्यक्षम ट्रान्समिशन रोटरी अवजारांमध्ये उत्कृष्ट कार्यप्रदर्शन देणारी अधिक PTO उर्जा सुनिश्चित करते.महिंद्रा अर्जुन 555 DI हा अग्रगण्य ट्रॅक्टर आणि फार्म मशिनरी उत्पादक, महिंद्रा अँड महिंद्रा द्वारे उत्पादित केलेला उत्कृष्ट ट्रॅक्टर आहे. महिंद्रा 555 DI ट्रॅक्टर त्यापैकी एक आहे.
ट्रॅक्टर तांत्रिकदृष्ट्या प्रगत आहे आणि शेतात उच्च दर्जाचे काम पुरवतो. आणि या ट्रॅक्टरला उत्कृष्ट देखावा आहे जो नवीन पिढीच्या शेतकऱ्यांना आकर्षित करतो.

Mahindra ARJUN 555 DI तपशील
HP श्रेणी 50 HP
इंजिन क्षमता 3054 CC
इंजिन रेट केलेले RPM 2100 RPM
सिलेंडरचा क्रमांक ४
ब्रेक प्रकार तेल बुडविले
स्टीयरिंग प्रकार पॉवर स्टीयरिंग
PTO पॉवर 42.5 HP
PTO RPM 540

महिंद्रा अर्जुन 555 DI तपशील

Mahindra Arjun ULTRA-1 555 DI ट्रॅक्टर अनेक उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह येतो ज्याची शेतकऱ्याला ट्रॅक्टर खरेदी करताना आवश्यक असते.

सिंगल किंवा डबल-क्लचच्या पर्यायासह येतो.
गिअरबॉक्समध्ये 8 फॉरवर्ड + 2 रिव्हर्स गीअर्स पूर्ण स्थिर जाळी (पर्यायी आंशिक सिंक्रोमेश) ट्रान्समिशन तंत्रज्ञानासह समर्थित आहेत.
महिंद्रा अर्जुन 555 DI उत्कृष्ट फॉरवर्ड आणि रिव्हर्स स्पीड देते.
महिंद्रा अर्जुन 555 DI स्टीयरिंग प्रकार ट्रॅक्टरच्या सुरळीत वळणासाठी पॉवर किंवा यांत्रिक स्टीयरिंगचा पर्याय प्रदान करतो.
या ट्रॅक्टरचा व्हीलबेस 2125 MM आहे, ज्यामुळे मॉडेलला अधिक चांगली स्थिरता मिळते.
Mahindra 555 DI ट्रॅक्टरची किंमत ही शेतकऱ्यांमध्ये लोकप्रियतेचे कारण असू शकते
महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टर इंजिन

इंजिनच्या क्षमतेसह, संपूर्ण शेती समाधाने वितरीत करण्यासाठी त्यात अनेक अतिरिक्त वैशिष्ट्ये आणि गुण आहेत. त्याचे गुण नेहमीच शेतकऱ्यांना आकर्षित करतात आणि परदेशी बाजारपेठेत या ट्रॅक्टरला अधिक मागणी करतात.

महिंद्रा अर्जुन 555 डीआय ट्रॅक्टरसाठी अर्ज
महिंद्र अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टर खाली नमूद केलेल्या सर्व वापरकर्त्यांच्या ऍप्लिकेशन्ससह लागू केले आहे. हे नमूद केलेल्या सर्व अनुप्रयोगांसह चांगले कार्य करत आहे. ट्रॅक्टरमध्ये अनुप्रयोगांसह कार्य करण्यासाठी पुरेशी शक्ती आहे. खाली सर्व अॅप्लिकेशन्स आहेत जे ऑपरेटर द ट्रॅक्टरसह लागू करू शकतात आणि सुरळीतपणे कार्य करू शकतात.

डिस्क नांगर
सिंगल एक्सल ट्रेलर
हॅरो
टिपिंग ट्रेलर
बियाणे ड्रिल
एमबी नांगर
मालवाहतूक
स्प्रेअर
थ्रेशर
पाण्याचा पंप
गायरोव्हेटर
शेती करणारा

महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टरची भारतातील किंमत

महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टरची भारतात 2022 ची किंमत 8.90-8.95 लाख* आहे. ट्रॅक्टरची किंमत त्याच्या आश्चर्यकारक वैशिष्ट्यांमुळे आणि लक्षवेधी वैशिष्ट्यांमुळे अधिक प्रवण आहे. हे ट्रॅक्टरला सर्वाधिक मागणी आणि उच्च गरजांमध्ये ठेवते. महिंद्रा अर्जुन 555 डीआय ट्रॅक्टर हा हमीभाव आहे आणि जास्त नफ्यासह कमी देखभालीचा समावेश आहे. 2021 मध्ये महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टरची किंमत देखील लहान आणि सीमांत शेतकर्‍यांच्या खिशाची ताकद लक्षात घेऊन निश्चित करण्यात आली आहे. अशा प्रकारे, त्याला संघटित ट्रॅक्टरचे सर्व गुण आणि कार्ये मिळाली आहेत. महिंद्रा अर्जुन 555 DI ट्रॅक्टरची किंमत परवडणारी आहे आणि खरेदी करणे सोपे आहे. शेतकर्‍यांच्या क्रयशक्तीला त्रास न देता, या ट्रॅक्टरची योग्य वैशिष्ट्ये आणि उपयुक्ततेमुळे बाजारात सहज विक्री होऊ शकते. त्यामुळे ट्रॅक्‍टरला मागणी जास्त आणि वापरात चांगला आहे.

6 thoughts on “महिंद्रा 555 माहिती | Mahindra 555 mahiti |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *