आता जिओचे अनलिमिटेड 5G इंटरनेट वापरा बिलकुल फ्री | JIO Unlimited 5G Internet Free 2024 |

आता जिओचे अनलिमिटेड 5G इंटरनेट वापरा बिलकुल फ्री | JIO Unlimited 5G Internet Free 2024 |

 

रिलायन्स जिओ पूर्ण वेगाने 5G आणत आहे. कंपनीने भारतातील 50 हून अधिक शहरांमध्ये 5G पायाभूत सुविधांचा विस्तार केला आहे आणि या वर्षाच्या अखेरीस काउन्टी वाइड रोल आउट पूर्ण करण्याचा निर्धार केला आहे.
jio True 5G दिल्ली-NCR, मुंबई, कोलकाता, वाराणसी, चेन्नई, बेंगळुरू, हैदराबाद, पुणे, नाथद्वारा, कोची, विशाखापट्टणम, विजयवाडा, गुंटूर, तिरुमला आणि गुजरातच्या सर्व 33 जिल्हा मुख्यालयांमध्ये Jio स्वागत ऑफरसह उपलब्ध आहे. कंपनीने अलीकडेच भोपाळ, इंदूर, लखनौ, त्रिवेंद्रम, म्हैसूर, 5नाशिक, औरंगाबाद, चंदीगड ट्रिसिटी, मोहाली, पंचकुला, जिरकपूर, खरार आणि डेराबस्सी या भागांसह 5G लाँच केले.

काय आहे Jio 5G वेलकम ऑफर

 

कंपनीने ही ऑफर अशा निवडक ग्राहकांसाठी जाहीर केली आहे जे आधीपासून कनेक्शन उपलब्ध असलेल्या शहरांमध्ये Jio 5G मोफत वापरण्यास सक्षम असतील. या ऑफर अंतर्गत, Jio वापरकर्त्यांना 1 Gbps स्पीडसह अमर्यादित 5G डेटा ऍक्सेस करण्याची परवानगी देईल. हे लक्षात घेणे महत्त्वाचे आहे की ज्या भागात Jio 5G आधीच उपलब्ध आहे तेथे राहणारे सर्व ग्राहक या ऑफरचा लाभ घेऊ शकणार नाहीत. ही केवळ आमंत्रण ऑफर आहे आणि ऑफर मिळवण्यासाठी ग्राहकांना काही पात्रता निकष पूर्ण करावे लागतील.
Jio कडून त्याचे 5G नेटवर्क वापरण्याचे आमंत्रण प्राप्त करण्यासाठी, ग्राहकांना त्यांचा नंबर कंपनीकडे नोंदवावा लागेल. नंबर नोंदणी केल्यानंतर, तो विशिष्ट वापरकर्ता Jio True 5G वापरण्यास पात्र आहे की नाही हे Jio ठरवेल.
तथापि, काही पात्रता निकष आहेत जे ग्राहकांनी आमंत्रणासाठी नोंदणी करण्यापूर्वीच पूर्ण केले पाहिजेत. जिओच्या अधिकृत साइटचा दावा आहे की वापरकर्त्यांकडे Jio 5G-सुसंगत डिव्हाइस असणे आवश्यक आहे आणि आमंत्रणासाठी पात्र होण्यासाठी नेटवर्क कव्हरेज उपलब्ध असलेल्या भागात राहणे आवश्यक आहे. शिवाय, Jio वापरकर्त्यांना कंपनीकडून आमंत्रण मिळण्यासाठी प्रीपेड आणि सर्व पोस्टपेड वापरकर्त्यांसाठी 239 रुपये किंवा त्याहून अधिकचा सक्रिय प्लॅन असणे आवश्यक आहे.
साइन अप कसे करायचे ते येथे आहे, Jio नेटवर्कवर अमर्यादित 5G वापरणे सुरू करा
तुम्ही Jio 5G सपोर्ट असलेल्या शहरांपैकी एका शहरात राहता आणि तुमच्याकडे 5G नेटवर्कला सपोर्ट करणारा फोन असेल, तर तुम्हाला Jio True 5G च्या वेलकम ऑफरचा फायदा होऊ शकतो. ऑफरमध्ये तुम्ही 5G नेटवर्कमध्ये असता तेव्हा 1Gbps पर्यंत अमर्यादित 5G डेटाचा समावेश होतो. सर्व वापरकर्त्यांनी Jio True 5G वेलकम ऑफरमध्ये प्रवेश केल्यानंतर ते पात्र होण्यासाठी रु. 239 किंवा त्याहून अधिकच्या प्लॅनसह रिचार्ज करणे आवश्यक आहे. सुरुवात कशी करायची ते येथे आहे.

  Jio 5G साठी आवश्यकता

तुमचे शहर Jio True 5G नेटवर्कद्वारे समर्थित आहे याची तुम्हाला प्रथम खात्री करणे आवश्यक आहे. जिओ वेबसाइटवर तुम्हाला सध्या सपोर्ट असलेल्या शहरांची यादी मिळेल. तुम्हाला तुमचे शहर सूचीबद्ध दिसत नसल्यास, नंतर प्रयत्न करत रहा कारण Jio दर काही आठवड्यांनी प्रमुख शहरे जोडत आहे. तुमच्याकडे 5G सुसंगत फोन असल्याची देखील तुम्हाला खात्री असणे आवश्यक आहे. भारतात अलीकडे किंवा गेल्या काही वर्षांत विकल्या गेलेल्या बहुतेक 5G फोन्सच्या नावात ‘5G’ असेल, परंतु असे असले तरीही, एक द्रुत Google शोध आपल्याला निश्चितपणे जाणून घेण्यास मदत करे

➖➖➖➖➖➖➖➖➖

✅ हे पण वाचा

📱 आता फोन पे आणि गुगल पे वरून ऐवढेच पैसे पाठवता येणार पहा नवीन नियम

👉🏻 त्यासाठी येथे क्लिक करा 👈🏻

➖➖➖➖➖➖➖➖➖

2: प्रोग्रामसाठी साइन अप करणे

Jio सिम (sim)असलेल्या कोणत्याही 5G (smartphone) स्मार्टफोनवर, ॲप स्टोअर App Store किंवा Google Play Store वरून MyJio ऍप्लिकेशन (application)उघडा आणि सेट(set) करा. ॲपच्या मुख्य पृष्ठावर, तुम्हाला Jio True 5G वेलकम ऑफर आणि त्यासाठी पात्र कसे व्हायचे याबद्दल अधिक तपशील मिळविण्यासाठी एक सूचना दिसेल. तुमच्या परिसरात 5G स्वागत ऑफर उपलब्ध असल्यासच सूचना दर्शवेल. यासाठी साइन अप करण्यासाठी ॲपमधील ऑन-स्क्रीन सूचना फॉलो करा. जेव्हा तुम्ही Jio 5G वेलकम ऑफरसाठी पात्र असाल, तेव्हा तुम्हाला एक मजकूर संदेश (SMS) आणि WhatsApp वर एक मजकूर मिळेल तसेच तुम्हाला त्याबद्दल अलर्ट करेल. लक्षात घ्या की काही लोकांसाठी यास एक आठवडा लागू शकतो. एकदा तुम्हाला अलर्ट प्राप्त झाल्यानंतर, तुम्ही फक्त रु. 239 किंवा त्याहून अधिकच्या अमर्यादित कॉलिंग प्लॅनसह रिचार्ज करून प्रोग्रामचा एक भाग होऊ शकता आणि तुम्ही पुढे जाऊ शकता.

 3: तुमच्या फोनवर 5G सक्षम करणे

त्यामुळे तुमचे Jio 5G चाचणीमध्ये यशस्वीपणे स्वागत करण्यात आले आहे, तुम्ही रु. 239 किंवा त्याहून अधिकच्या प्लॅनसह रिचार्ज केले आहे आणि तुमच्या फोनवर Jio 5G वापरण्यासाठी तयार आहात. पुढील जेन-नेटवर्क सक्षम करणे बाकी आहे. हे Android वर करण्यासाठी, सेटिंग्ज>नेटवर्क आणि इंटरनेट>सिम>प्राधान्य नेटवर्क प्रकार वर जा. iOS वर, तुम्ही सेटिंग्ज > मोबाइल डेटा > मोबाइल डेटा पर्याय > व्हॉइस आणि डेटा वर नेव्हिगेट करू शकता.
5G टॉगल चालू करा आणि तुम्हाला तुमचा फोन लगेच 5G नेटवर्कवर स्विच झालेला दिसेल. तुम्ही तुमच्या स्टेटस बारच्या आयकॉनवर देखील हे पाहण्यास सक्षम असावे.तुम्ही MyJio ॲपमध्ये परत गेल्यास, तुम्हाला मुख्य पृष्ठावर एक वेगळा 5G टॅब दिसेल जेथे तुम्ही तुमचा प्रलंबित 5G डेटा तपासू शकता, जरी सध्या तुम्हाला अमर्यादित 5G डेटामध्ये प्रवेश असेल. तुम्ही आता Jio True 5G सह तुमच्या फोनवर 5G स्पीडचा आनंद घेऊ शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *